ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่1/2566
วันที่ 3 สิงหาคม 2566 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน สมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่1/2566 เพื่อพิจารณา(ร่าง)ข้อบัญญัติองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เรื่อง งบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 , การโอนเงินงบประมาณเพื่อตั้งจ่ายเป็นรายการใหม่ และหารือข้อราชการอื่นๆ ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณสมาชิกสภาอบต.นาทอนทุกท่าน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|