วันที่ 22 กรกฎาคม 2566 นายพันธรัฐ จิช่อง ปลัดอาวุโสอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วย นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน นายวรพงษ์ มานะกล้าประธานสภา ส.อบต.หมู่ที่ 1 ผู้ใหญ่บ้านและผู้ช่วยผู้ใหญ่ หมู่ที่ 1 ลงพื้นที่ตรวจสอบความเสียหายบริเวณถนนสายนายสุนีย์ หมู่ที่ 1 บ้านนาทอน เนื่องจากสะพานเชื่อมต่อระหว่างถนนทางหลวงกับถนนเข้าหมู่บ้านสายนายสุนีย์เกิดชำรุดไม่สามารถสัญจรได้ และได้ปิดการจราจรเป็นการชั่วคร่าว เพื่อหาแนวทางแก้ปัญหาต่อไป![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
|