![🚑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te6/1/16/1f691.png) วันที่ 20 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมนครี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสตูล
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายอดิศักดิ์ หล๊ะ เจ้าหน้าที่กู้ชีพ อบต.นาทอน เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ การคัดแยกผู้ป่วยและการดูแลผู้บากเจ็บก่อนถึงโรงพยาบาล ณ ห้องประชุมนครี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสตูล ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน
|