นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.ฯและนางสาววรกันต์ นันทกูล นักพัฒนาชุมชน อบต.นาทอน เข้าร่วมอบรมสัมมนาเชิงปฎิบัติการ การพัฒนาศักยภาพนักบริหารจัดการในสังคมสูงวัยขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ตามทิศทางแผนปฎิบัติการด้านผู้สูงอายุ ระยะที่3 (พ.ศ.2566-2580) ระหว่างวันที่ 11-14 กรกฎาคม 2566 ณ โรงแรมเอเซียแอร์พอร์ท และศึกษาดูงาน ณ ศูนย์พัฒนาผู้สูงอายุเทศบาลบางสีทอง จ.นนทบุรี และศูนย์ส่งเสริมและฟื้นฟูผู้สูงวัย The Senizens By Chersery home กทม. และชมนิทรรศการนวัตกรรมสังคม ณ หอประชุมกองทัพอากาศ กทม.![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|