#ขอแสดงความยินดีกับ นายเอกชัย หลงขาว ตำแหน่ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png) ได้รับการพิจารณาให้เข้ารับรางวัลเกียรติคุณ รางวัลไทย รางวัล "ท้องถิ่นเลิศรัฐ" ประเภท ผู้บริหารท้องถิ่นดีเด่น ประจำปี 2566 สาขา การพัฒนาคุณภาพชีวิตประชาชน #จากพลอากาศเอกชลิต พุกผาสุข องคมนตรี เมื่อวันที่ 14 กรกฎาคม 2566 ณ หอประชุมกองทัพอากาศ กรุงเทพมหานคร
#รางวัลไทย เป็นสัญลักษณ์ของการส่งเสริมสนับสนุนผู้ประกอบคุณงามความดี ทำความดีตอบแทนคุณแผ่นดินเป็นประโยชน์ต่อสังคมและประเทศชาติ ดำเนินการโดย #มูลนิธิเพื่อสังคมไทย ภายใต้ #โครงการหนึ่งล้านกล้าความดีตอบแทนคุณแผ่นดิน ขอเป็นกำลังใจให้ทุกภาคส่วนทำความดี ตอบแทนคุณแผ่นดิน สืบไป
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ในนาม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณพี่น้องประชาชน และผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่าน ที่นำมาซึ่งรางวัลอันทรงเกียรติ ขอบคุณทุกกำลังใจในการทำงานเพื่อชาวตำบลนาทอนต่อไป
Cr.เพจ รางวัลไทย รางวัลเกียรติยศ บนเส้นทางชีวิต โดยมูลนิธิเพื่อสังคมไทย
|