วันที่ 18 กรกฎาคม 2566 ณ โรงพยาบาลทุ่งหว้า อ.ทุ่งหว้า จ.สตูล #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กู้ชีพ อบต.นาทอน และอาสาบริบาล อบต.นาทอน เข้าร่วมอบรมฟื้นฟูความรู้การช่วยเหลือผู้ป่วยฉุกเฉินสำหรับเจ้าหน้าที่ FR EMR เพื่อพัฒนาศักยภาพและเพิ่มประสิทธิภาพในการปฎิบัติงาน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน
|