![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพฤหัสบดี ที่ 12พฤษภาคม 2565 เวลา10.00 น นางสาววรกันต์ นันทกูล นักพัฒนาชุมชน และเจ้าหน้าที่กองช่าง อบต.นาทอน ลงพื้นที่พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่อบจ.สตูล กองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพ กายภาพบำบัด โรงพยาบาลทุ่งหว้า เพื่อคัดกรองผู้สูงอายุและคนพิการ ในโครงการจัดทำแบบแปลนรับราวจับอุ่นมือ ปีงบประมาณ 2565 ในพื้นที่ตำบลนาทอน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|