![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายกฯ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.ฯ สมาชิกสภาอบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ลงพื้นที่ติดตามสถานการณ์ สำรวจความเสียหายที่เกิด จากลมพายุพัดบ้านเรือนพี่น้องประชาชนในตำบลนาทอนได้รับความเสียหาย เพื่อให้การช่วยเหลือในเบื้องต้นต่อไป
![❗️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t50/1/16/2757.png) ขอให้ประชาชนเตรียมพร้อม เฝ้าระวังสถานการณ์ฝนตกหนักถึงหนักมาก ซึ่งอาจทำให้เกิดน้ำท่วมฉับพลัน น้ำป่าไหลหลาก น้ำท่วมขัง และติดตามพยากรณ์อากาศอย่างใกล้ชิด![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#แจ้งเหตุฉุกเฉินได้ที่ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
โทร 062-8190600 ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#สำนักปลัด อบต.นาทอน
|