#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยนายกอเหลด นรินทร์ เลขานายกฯ นานสุริยันต์ อยูล่าย ปลัดอบต.ฯ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.ฯ สมาชิกสภาอบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ลงพื้นที่มอบอาหารและเครื่องดื่มแก่ผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่ตำบลนาทอน เพื่อช่วยเหลือพี่น้องประชาชนเบื้องต้น หากมีสิ่งใดที่ล่าช้า ขออภัยพี่น้องประชาชนมา ณ โอกาสนี้ด้วยคะ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#ขอบคุณทีมงานนายก อบต.นาทอน ขอบคุณผู้นำท้องที่ ผู้นำท้องถิ่น เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน #องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอเป็นกำลังใจให้กับพี่น้องภายใต้สถานการณ์น้ำท่วม![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#แจ้งเหตุฉุกเฉินได้ที่ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
โทร 062-8190600 (เจ้าหน้าที่งานป้องกัน) ได้ตลอด 24 ชั่วโมง ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#สำนักปลัด อบต.นาทอน
|