วันเสาร์ ที่ 1 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.30น. #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายกฯ นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.ฯ และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่3 บ้านช่องไทร สำรวจความเสียหายที่เกิดจากดินสไลด์บริเวณซอยหลวงนอม และได้นำเครื่องจักรเข้าดำเนินการเคลียพื้นที่ ให้พี่น้องประชาชนสามารถสัญจรได้ตามปกติ และควรเพิ่มความระมัดระวังในการใช้รถเนื่องจากฝนตกหนักในช่วงนี้....![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#แจ้งเหตุสถานการณ์น้ำท่วม เหตุอุทกภัย วาตภัย ได้ที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน โทร 062-8190600 ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|