![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันจันทร์ ที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 14.30 น #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้นายจาตุรงค์ ส่งแสง สมาชิก อบต.หมู่ที่ 7 พร้อมด้วย นายแสละ หมัดโส๊ะ เจ้าพนักงานงานป้องกันฯ นายรุ่งตะวัน ส่องแสง ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 7 และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ลงสำรวจพื้นที่หมู่ที่ 7 บ้านบารายี เพื่อหาแนวทางแก้ไขปัญหาการระบายน้ำในพื้นที่ ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน
|