ตามที่องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอนได้ประสานหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เพื่อให้ดำเนินการติดตั้งไฟสัญญาณจราจรถนนทางหลวง สาย 416 บริเวณสามแยกนาทอน ถนนทางหลวง สาย 416 ช่วงบริเวณชุมชนบ้านหนองใหญ่ถึงชุมชนบ้านนาเปรีบ หมู่ที่ 2 บ้านนากลาง ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้าจังหวัดสตูล โดยแขวงทางหลวงสตูลได้ดำเนินการติดตั้งไฟสัญญาณจราจร เสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง มา ณ โอกาสนี้ ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|