โรคไข้เลือดออก โรคที่คุ้นเคย แต่ละเลยไม่ได้ ![🦟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5e/1/16/1f99f.png)
วันจันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายวรพงศ์ มานะกล้า ประธานสภา อบต. นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.ฯ เจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่ สสอ. เจ้าหน้าที่รพ.สต.บ้านวังตง ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 4 และหมู่ที่ 8 อสม. ครู และนักเรียนโรงเรียนบ้านวังตง ร่วมกิจกรรมโครงรณรงค์และป้งอกันโรคไข้เลือดออก ในพื้นที่หมู่ที่ 4 ,8 และ 9 ตำบลนาทอน โดยมีนายพันธรัฐ จิช่อง ปลัดอาวุโสอำเภอทุ่งหว้า เป็นประธานเปิดโครงการและร่วมขบวนรณรงค์ในครั้งนี้ด้วย ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
#กองสาธารณสุขแและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|