วันจันทร์ ที่ 29 พฤษภาคม 2566 ณ ห้องแซฟไฟร์ 204 อิมแพ็คเมืองทองธานี กรุงเทพ
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนการดำเนินงานพัฒนาระบบข้อมูลตำบลของชุมชนพื้นที่เขตเมือง และศูนย์ฝึกอบรมด้านการพัฒนาระบบข้อมูลและการวิจัยชุมชน โดยกระบวนการเก็บข้อมูล กระบวนการบันทึกและวิเคราะห์แลการนำใช้ข้อมูล ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|