![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพุธที่ 28 มิถุนายน 2566 เวลา 07.00 น. ณ ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต. นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.ฯ สมาชิกสภาอบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน นำคณะอาจารย์และนักศึกษาคณะสัตวแพทย์ฯ โครงการเสริมสร้างประสบการณ์วิชาชีพการสัตวแพทย์ในชนบท (ค่าย สพช.) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชีย วิทยาเขต นครศรีธรรมราช(ทุ่งใหญ่) ลงพื้นที่ออกหน่วยให้บริการตรวจสุขภาพสัตว์และปศุสัตว์ การฉีดวัคซีนป้องกันโรค ถ่ายพยาธิ และให้ยาบำรุงสุขภาพสัตว์เลี้ยงและปศุสัตว์ (โค กระบือ แพะ แกะ และสุกร) ในพื้นที่ตำบลนาทอน
ในการนี้องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณทางมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย ที่ให้การบริการในครั้งนี้ ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|