วันที่ 17 พฤษภาคม 2565 เวลา 13.00 น ณ ที่ว่าการอำเภอทุ่งหว้า #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ น.ส. แสงอรุณ ชิภักดี ผอ.กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน และ น.ส.วรกันต์ นันทกูล นักพัฒนาชุมชน อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าการขับเคลื่อนของการขจัดความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
|