![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันศุกร์ ที่ 26 พฤษภาคม 2566 เวลา 13.00 น. นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสราวุธ ขวัญดำ เจ้าพนักงานสาธารณสุขฯ และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ให้การต้อนรับ นางดารารัตน์ คุ่มเคี่ยม ผอ.กลุ่มงานบริหารสาธารณะท้องถิ่นฯของจังหวัดสตูล ลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินงานจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน ขององค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ประจำปีงบประมาณ 2566
![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1e/1/16/1f33f.png) ทั้งนี้องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอความร่วมมือพี่น้องประชาชนจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อน เพื่อลดปริมาณและคัดแยกขยะอินทรีย์หรือขยะเปียก![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|