เดินหน้าสานต่อ งานกองทุนฟื้นฟู กาย ใจ สำหรับผู้ป่วยติดเตียง ผู้สูงอายุและผู้พิการตำบลนาทอน เพื่อความอยู่ดีมีสุขของพี่น้องนาทอน![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
วันที่ 23 พฤษภาคม 2566 เวลา16.00 น #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายมามูด ย่าเหล รองนายก ฯ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด ฯ และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ได้ลงพื้นที่หมู่ที่2 บ้านนาเปรียเยี่ยมเยียน สอบถามชีวิตความเป็นอยู่ รับฟังปัญหาความเดือดร้อนของคนพิการและวางแผนดำเนินการให้ความช่วยเหลือในเบื้องต้น และมอบบัตรคนพิการในพื้นที่หมู่ที่4 บ้านวังตง พร้อมกับพูดคุยให้กำลังใจแก่ทุกท่าน ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png) ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
|