วันพฤหัสบดี ที่ 18 พฤษภาคม 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ได้มอบหมายให้ นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวซารีต้าร์ เด็นหลี หน.สำนักปลัด และนางสาววรกันต์ นันทกูล นักพัฒนาชุมชน อบต.นาทอน เข้าร่วมอบรมหลักสูตรการสร้างความเป็นเลิศ อปท.ด้วยการสร้างสรรนวัฒกรรมการพัฒนาท้องถิ่น และการบริหารบ้านเมืองที่ดีสู่การประเมินประสิทธิภาพ อปท. (LPA) และคุณธรรมความโปร่งใส (ITA) ตามกรอบยุธศาสตร์ชาติ ในระหว่างวันที่ 18-19 พ.ค 2566 ณ ศูนย์พัฒนาบุคลากร SSRU โรงแรมกราฟ รัชดาภิเษก กทม.![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|