#ภารกิจงานในพื้นที่ ของนายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
วันอังคาร ที่ 17 พฤษภาคม 2565
#ภารกิจแรก ![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) ประชุมมอบนโยบายให้กับกองการศึกษา คณะครู เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดการเรียนการสอน ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัด จำนวน 3 แห่ง
#ภารกิจที่สอง ![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) ลงพื้นที่เยี่ยมและเป็นกำลังใจให้กับผู้ป่วย พร้อมสมาชิก อบต.ม.1
#ภารกิจในช่วงเย็น ![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) ลงพื้นที่ให้กำลังใจผู้พิการพร้อมมอบบัตรผู้พิการ เพื่อให้ทุกคนเข้าถึงถึงสิทธิของรัฐอย่างทั่วถึง
#ทีมงาน อบต.นาทอน โดยนายกเอกชัย หลงขาว ขอเป็นกำลังใจให้กับพี่น้องประชาชนทุกๆท่าน![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png) ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png) ![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tea/1/16/1f970.png)
|