![📝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcc/1/16/1f4dd.png) วันอังคาร ที่ 2 พฤษภาคม 2566 เวลา 08.00 น. นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะผู้เข้าร่วมกิจกรรมจิบกาแฟยามเช้าสัญจร และประชุมหัวหน้าส่วนราชการอำเภอทุ่งหว้า ประจำเดือน พฤษภาคม 2566 โดยมีนายณรงค์ หนูเนียม นายอำเภอทุ่งหว้า เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์บริการประชาชนและชุมชนอบต.นาทอน
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|