![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png) วันศุกร์ ที่ 12 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น .ณ ห้องประชุมอบต.นาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และหัวหน้าส่วนราชการ อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับ นายอนันต์ ดนตรี หัวหน้าผู้ตรวจราชการกระทรวง พม.และคณะ ลงพื้นที่รับฟังการขับเคลื่อนศูนย์ช่วยเหลือสังคมตำบลนาทอน (ผลการช่วยเหลือครัวเรือนเปราะบาง ปีงบประมาณ พ.ศ.2565-2566/การสนับสนุนงบประมาณโครงการต่างๆ /โครงการบูรณาการสร้างเสริมชุมชนเข้มแข็ง) เยี่ยมชมกองทุนสวัสดิการชุมชนตำบลนาทอน และเยี่ยมครอบครัวกลุ่มชาติพันธุ์มานิ จำนวน 3 ครอบครัว พร้อมมอบเงินสงเคราะห์ครอบครัวในพื้นที่ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล โดยว่าที่ร้อยตรี สันทนา ศรีโพธิ์ พมจ.สตูล และหน่วยงานในสังกัดกระทรวง พม. และเครือข่ายขับเคลื่อนงานศูนย์ช่วยเหลือสังคมภาคประชาชน เข้าร่วมรับฟัง![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|