![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันอังคาร ที่ 11 เมษายน 2566 เวลา15.30 น. นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่อบต .นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 3 บ้านช่องไทร และ หมู่ที่ 5 บ้านท่าศิลา เยี่ยมเยียน สอบถามอาการของผู้ป่วยหลังกลับจากโรงพยาบาล พร้อมทั้งพูดคุยให้กำลังใจแก่ผู้ป่วยและครอบครัว ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
#ขอเป็นกำลังใจให้แก่ผู้ป่วย มีพลังใจที่เข้มแข็งต่อไป...นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|