![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png) อบต.นาทอน ร่วมละศิลอดและประกอบศาสนกิจในเดือนรอมฎอน
วันพุธ ที่ 12 เมษายน 2566 ณ มัสยิดบ้านนาเปรีย หมู่ที่ 2 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน สมาชิกสภา อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมละศีลอดกับพี่น้องประชาชนในพื้นที่หมู่ที่ 2 บ้านนาเปรีย ตามโครงการจัดงานรอมฎอนสัมพันธ์ ประจำปี 2566 เพื่อส่งเสริมสนับสนุนกิจกรรมทางศาสนาอิสลาม ![🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png) ![🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png)
โดยได้รับเกียรติจาก ปลัดอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ และ ผอ.รพ.สต.ตำบลนาทอน มอบปัจจัยในการละศีลอดและร่วมละศีลอดกับพี่น้องประชาชนในพื้นที่ในครั้งด้วย![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|