วันเสาร์ ที่ 15 เมษายน 2566 เวลา 12.45 น. #นายณรงค์ หนูเนียม นายอำเภอทุ่งหว้า ได้มาตรวจเยี่ยมจุดบริการประชาชน ณ อบต.นาทอน ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ พร้อมเน้นย้ำกำชับการปฏิบัติหน้าที่ใ้ห้เป็นไปด้วยความสุภาพเรียบร้อย และมอบขนม เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ของเจ้าหน้าที่ประจำจุดบริการ ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณค่ะ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
|