อบต.นาทอน ร่วมละศิลอดและประกอบศาสนกิจในเดือนรอมฎอน
วันอังคาร ที่ 28 มีนาคม 2566 เวลา 16.30 น ณ มัสยิดบ้านวังเจริญราษฎร์ หมู่ที่ 9 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นายประพันธ์ ยุลสา ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 9 สมาชิกสภา อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมละศีลอดกับพี่น้องประชาชนในพื้นที่หมู่ที่ 9 บ้านวังเจริญราษฎร์ ตามโครงการจัดงานรอมฎอนสัมพันธ์ ประจำปี 2566 เพื่อส่งเสริมสนับสนุนกิจกรรมทางศาสนาอิสลาม![🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png) ![🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png)
โดยมีนายประเจิด ต่ายตระเวณ ปลัดอาวุโสอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วย นายหฤษฎ์ เตียวสกุล ปลัดอำเภอทุ่งหว้า และนายอภิชาติ ปัจฉิมศิริ ผอ.รพ.สต.บ้านวังตง พร้อมมอบปัจจัยในการละศีลอดและร่วมละศีลอดกับพี่น้องประชาชนในพื้นที่ในครั้งด้วย![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|