นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน และนางสาวขวัญฤทัย เกื้อเดช สมาชิก อบต.หมู่ที่ 1 ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินงานโครงการติดตั้งไฟฟ้าส่องสว่างสาธารณะ พัฒนาโครงสร้างพื้นฐานในชุมชนเพื่อสนับสนุนกิจกรรมทางเศรษฐกิจและยกระดับคุณภาพชีวิตของคนในชุมชน ถนนสายหนองใหญ่ - บ้านบารายี หมู่ที่ 1 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล เพื่อความปลอดภัยและอำนวยความสะดวกให้กับประชาชนที่ใช้ถนนในช่วงเวลากลางคืน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ด้วยความห่วงใย ใส่ใจ ชาวตำบลนาทอน #นายกหมี ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png) ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
|