วันพฤหัสบดี ที่ 30 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นายจาตุรงค์ ส่งแสง สมาชิก อบต.หมู่ที่ 7 นายรุ่งตะวัน ส่งแสง ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 7 บ้านบารายี เจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่กองช่าง อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ประปาหมู่ที่3 บ้านช่องไทร และหมู่ที่ 7 บ้านบารายี ร่วมประชุมหารือแนวทางการบริหารจัดการน้ำในช่วงฤดูแล้งในพื้นที่หมู่ที่ 7 บ้านบารายี ให้กับประชาชนที่ได้รับผลกระทบจากภัยแล้ง ประสบปัญหาขาดแคลนน้ำในพื้นที่ เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนให้กับประชาชนในเบื้องต้น ![💦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1/16/1f4a6.png) ![💦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1/16/1f4a6.png)
#ด้วยความห่วงใย ใส่ใจ พี่น้องตำบลนาทอน....นายกหมี ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png) ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png) ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|