![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะอนุกรรมการการประเมิน และคัดเลือกสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทานประจำปีการศึกษา 2565 ระดับเขตรับผิดชอบกลุ่ม จังหวัด 11 ณ วิทยาลัยการอาชีพละงู ต.ละงู อ.ละงู จ.สตูล และให้กำลังใจแก่วิทยาลัยการอาชีพละงู ให้ได้รับรางวัลสถานศึกษาพระราชทาน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|