![💧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t42/1/16/1f4a7.png) วันจันทร์ ที่ 27 มีนาคม 2566 16.30 น
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่กองช่าง อบต.นาทอน ดำเนินการติดตั้งมาตรวัดน้ำบริเวณอ่างเก็บน้ำช่องงับ หมู่ที่3 บ้านช่องไทร ตำบลนาทอน เพื่อวางแผนบริหารจัดการน้ำในช่วงหน้าแล้ง ให้เพียงต่อการอุปโภคของพี่น้องประชาชนในตำบลนาทอน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|