วันจันทร์ ที่ 27 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน มอบหมายให้ นางสาวสรวีย์ ตาเดิอิน รองปลัด อบต.นาทอน และ นางสาวพรพิสุทธิ์ ใจสมุทร หัวหน้าฝ่ายแผนงานและงบประมาณ อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมโครงการจัดทำแผนและประสานแผนพัฒนาตำบลนาทอน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อบูรณาการจัดทำแผนในตำบลในการแก้ไขปัญหาประชาชน เชื่อมโยงสู่แผนพัฒนาท้องถิ่น แผนพัฒนาอำเภอ และแผนพัฒนาจังหวัด โดยมีนายประเจิด ต่ายตระเวณ ปลัดอาวุโสอำเภอทุ่งหว้า เป็นประธานในการประชุม ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|