![🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png) วันศุกร์ ที่ 24 มีนาคม 2566 เวลา 16.30 น ณ มัสยิดบ้านท่าศิลา หมู่ที่ 5 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน สมาชิกสภา อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมละศีลอดกับพี่น้องประชาชนในพื้นที่หมู่ที่ 5 บ้านท่าศิลา ตามโครงการจัดงานรอมฎอนสัมพันธ์ ประจำปี 2566 เพื่อส่งเสริมสนับสนุนกิจกรรมทางศาสนาอิสลาม ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
โดยได้รับเกียรติจาก นายณรงค์ หนูเนียม นายอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการอำเภอทุ่งหว้า ร่วมละศีลอดกับพี่น้องประชาชนในพื้นที่ในครั้งด้วย![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองการศึกษาฯออบต.นาทอน
|