![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png) โครงการสร้างสัมพันธ์ในเดือนรอมฏอน ประจำปี 2566 ![⭐️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png) ![🌙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/1f319.png)
#นายเอกชัย หลงขาว นายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นายสมปอง ชัยศิริ สมาชิก อบต.หมู่ที่ 9 และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมมอบอินทผาลัม ให้กับพี่น้องประชาชน ไว้ละศีลอดในเดือนรอมฏอน ตามโครงการสร้างสัมพันธ์ในเดือนรอมฎอน ประจำปี2566 โดยมีอีหม่ามและกรรมการมัสยิดในพื้นที่ตำบลนาทอน เป็นตัวแทนรับมอบ ขอให้พี่น้องมุสลิมได้ปฏิบัติศาสนกิจอย่างเคร่งครัดและสมบูรณ์ทั้งร่างกายและจิตใจมีอาม่านและอิหม่านที่ดี สุขภาพแข็งแรงตลอดเดือนและตลอดปี ขอให้ท่านทั้งหลายเป็นที่รักของอัลลอฮฺ ซบ. อามีน.![🤲](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f932.png)
|