![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png) วันอังคาร ที่ 21 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น ณ ห้องประชุมศูนย์บริการประชาชนและชุมชนองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน เป็นประธานในการประชุม เพื่อจัดทำร่างทบทวนแผนพัฒนาท้องถิ่น ฉบับที่ 2 ( พ.ศ. 2566- 2570 ) โดยมีคณะกรรมการสนับสนุนการจัดทำแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ร่วมประชุม รวบรวมแนวทางและข้อมูล นำมาวิเคราะห์เพื่อจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น แล้วเสนอคณะกรรมการพัฒนาาท้องถิ่น ต่อไป ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|