![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ต้อนรับคณะศึกษาดูงานองค์การบริหารส่วนตำบลในควน อำเภอย่านตาขาว จังหวัดตรัง
วันศุกร์ ที่ 17 มีนาคม 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลในควน เข้าศึกษาดูงาน เรื่อง "การพัฒนาคุณภาพชีวิตและการส่งเสริมการประกอบอาชีพให้ผู้สูงอายุ" และลงพื้นที่กลุ่มวิสาหกิจชุมชน จักสานต้นคลุ้ม หมู่ที่4 บ้านวังตง เยี่ยมผลผลิตภัณฑ์และแลกเปลี่ยนประสบการณ์การทำงาน เพื่อนำมาพัฒนาให้สอดคล้องกับบริบทขององค์กรและชุมชนต่อไป
พร้อมกันนี้ได้นำคณะศึกษาดูงานไปพายเรือคายัค...ชมวิวเส้นทางธรรมชาติ..ลมเย็นเบาๆ..บรรยากาศซิวๆๆ ![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png) (อเมซอนแห่งนาทอน)
![⚽️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taf/1/16/26bd.png) ตบท้ายด้วยการเล่นกีฬาสานสัมพันธ์ระหว่างองค์กร
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณและหวังว่าจะได้ต้อนรับทุกท่านอีกครั้งในโอกาสต่อไป ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|