![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพฤหัสบดี ทีี่ 16 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมาย ให้นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะเจ้าหน้าที่สำนักงานยุติธรรมจังหวัดสตูล ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม และประเมินผลการปฏิบัติงาน พร้อมทั้งชี้แจ้งแนวทางการปฏิบัติงานตามบทบาทภารกิจของศูนย์ยุติธรรม ตามกรอบภารกิจ 5 ด้าน สอบถาม/ปัญหาอุปสรรค ในการดำเนินงาน พูดคุยเกี่ยวกับการขับเคลื่อนศูนย์ฯ เพื่อให้กานดำเนินงานเกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผล![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|