![🏋️♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f3cb_200d_2640.png) สัปดาห์ที่ 6 เรียนรู้สนมุนไพร เพื่อสุขภาพ ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
วันอังคาร ที่ 14 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น ณ รร.ผู้สูงอายุ อบต.นาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ดำเนินการจัดกิจกรรมส่งเสริมให้ความเรื่องประโยชน์ของสมุนไพร โดยการทำลูกประคบสมุนไพร โดยให้นักผู้สุงอายุได้ลงมือทำด้วยตนเอง สร้างองค์ความรู้ใหม่ๆให้แก่นักเรียนผู้สูงอายุตำบลนาทอน ![💪](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f4aa.png) ![💪](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f4aa.png)
#ขอขอบคุณวิทยากรจากกลุ่มสมุนไพรทักษอร ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#รร.ผู้สูงอายุตำบลนาทอน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ชมรมผู้สูงอายุตำบลนาทอน
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|