![🏝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8b/1/16/1f3dd.png) วันาอาทิตย์ ที่ 12 มีนาคม 2566 เวลา10.00 น (ที่ผ่านมา)
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางสาวพัชริน จันทรา เจ้าหน้าที่ส่งเสริมการท่องเที่ยว อบต.นาทอน ได้ให้ข้อมูลและแนะนำเส้นทางการท่องเที่ยวอุทธานธรณีโลกสตูล ให้แก่นักท่องเที่ยวชาวฝรังเศส ที่แวะเข้ามาสอบถามข้อมูลการท่องเที่ยว
#ยิ้มสยาม สวยงามเสมอ ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
|