![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพฤหัสบดี ที่ 2 มีนาคม 2566 เวลา 13.30 น ณ ห้องประชุม อบต.นาทอน
นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน เป็นประธานในการประชุมพิจารณากลั่นกรองโครงการกองทุนหลักประกันสุขภาพองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ประเภทที่ 2 สนับสนุนให้กลุ่มหรือองค์กรประชาชน หรือหน่วยงานในพื้นที่ จำนวน 8 โครงการ เพื่อขอรับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนฯ โดยมีคณะอนุกรรมการกองทุนฯ และ เจ้าหน้าที่กองสาธารสุข อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุม ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
|