![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1e/1/16/1f33f.png) วันพุธ ที่ 1 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น ณ อาคารศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทยานธรณีโลกสตูล อบต.นาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะติดตามการดำเนินงานโครงการสร้างเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ ตำบลนาทอน จากสสส. พร้อมทั้งรายงานผลการดำเนินงานโครงการที่ผ่านมา![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|