![🌙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/1f319.png) วันอังคาร ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.00 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสุนีย์ แก้วกุก ผอ.กองการศึกษาฯ อบต.นาทอน สมาชิกสภา อบต.นาทอน และ คณะกรรมประจำมัสยิด ตำบลนาทอน ร่วมประชุมหารือแนวทางการจัดกิจกรรมโครงการรอมฏอนสัมพันธ์ ประจำปี 2566 ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png) ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png) ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png)
|