![🏋️♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f3cb_200d_2640.png) สัปดาห์ที่ 4 มาออกกำลังกายด้วยกันนะค่ะ ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
วันอังคาร ที่ 28กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.00 น ณ รร.ผู้สูงอายุ อบต.นาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน ดำเนินการจัดกิจกรรมส่งเสริมการออกกำลังและกายบริหารด้วยไม้พอง สำหรับผู้สูงอายุ โดยมีนายเจิน จันทะโร เป็นวิทยากร นำออกกำลัง สร้างเสริมสุขภาพที่ดีแก่นักเรียนผู้สูงอายุตำบลนาทอน ![💪](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f4aa.png) ![💪](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f4aa.png)
|