![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) วันศุกร์ ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) นายเอกชัย หลงขาว องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ร่วมพบปะพูดคุยทำกิจกรรมกับผู้เข้าร่วมการฝึกทำขนมและอาหารว่าง ตามโครงการเสริมสร้างศักยภาพและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนสตูลทุกช่วงวัยสู่ความผาสุกที่ยั่งยืน กิจกรรมการยกระดับและส่งเสริมทักษะอาชีพแก่ผู้ด้อยโอกาสทางสังคม เพื่อเป็นการส่งเสริมอาชีพ สร้างโอกาส สร้างทางเลือกในการประกอบอาชีพ และใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ แก่ประชาชนตำบลนาทอน
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png) จัดโดยสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสตูล บูรณาการร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#วุ้นแฟนซี
#ขนมเปียกปูน,เปียกปูนลาวา
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|