![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน องค์การบริหารส่วนตำบลกาลอ อำเภอรามัน จังหวัดยะลา
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2565 ณ อาคารศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทยานธรณีโลกสตูล ตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.กาลอ อำเภอรามัน จังหวัดยะลา เข้าศึกษาดูงาน การจัดการขยะในครัวเรือน เพื่อเป็นแนวทางการจัดการและแก้ไขปัญหาการจัดการขยะมูลฝอยชุมชนและส่งเสริม การลด การคัดแยก สร้างมูลค่าขยะให้เป็นรายได้ และนำขยะมูลฝอยชุมชนกลับมาใช้ประโยชน์ บริหารจัดการขยะด้วยตนเอง สร้างจิตสำนึกในการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมในชุมชน
องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ยิ่งดีเป็นอย่างยิ่งที่ท่านเล้งเห็นถึงศักยภาพในการดำเนินงานขององค์กร![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบคุณและยินดีที่ได้ต้อนรับทุกท่านอีกครั้ง ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|