![💛](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f49b.png) กิจกรรมจิตอาสา ทำความดีด้วยหัวใจ
![🍀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t87/1/16/1f340.png) วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.30 น ณ มัสยิดหมู่ที่ 3 บ้านช่องไทร
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นายสุนิน ทอดทิ้ง สมาชิก อบต.หมู่ที่ 5 เจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน และ พี่น้องจิตอาสา หมู่ที่ 3 บ้านช่องไทร ร่วมกิจกรรมโครงการจิตอาสาทำความดีด้วยหัวใจ ณ มัสยิดหมู่ที่ 3 บ้านช่องไทร ปรับภูมิทัศน์ ทำความสะอาด และเก็บขยะ รอบๆบริเวณอาคารมัสยิด ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|