![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันจันทร์ ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ลงพื้นที่เยี่ยมเยือน ผู้สูงอายุที่ป่วยติดเตียง ในพื้นที่หมู่ที่ 4 บ้านวังตง พร้อมทั้งได้ประสานกับโรงพยาบาลทุ่งหว้า และมอบหมาย เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และ ทีมกู้ชีพ อบต.นาทอน อำนวยความสะดวก ในการนำส่งผู้ป่วยไปโรงพยาบาล เพื่อพบแพทย์ตามนัดและตรวจร่างกาย พิจารณาออกหนังสือรับรองความพิการ เพื่อขอทำบัตรคนพิการต่อไป ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ทำด้วยใจ ทำอะไรก็สำเร็จ....นายกหมี ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|