![🌱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t69/1/16/1f331.png) ![🏞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc/1/16/1f3de.png) วันศุกร์ ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.30 น.
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสมพงษ์ ยุจันทร์ ที่ปรึกษานายก อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่สำนักปลัด อบต.นาทอน ลงพื้นที่ฝ่ายน้ำล้นบ้านวังตง หมู่ที่ 8 บ้านทุ่งใหญ่ สำรวจเส้นทางเพื่อบุกเบิกแหล่งท่องเที่ยวทางธรรมชาติแห่งใหม่ ในพื้นที่ตำบลนาทอน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#พัฒนาทุกด้าน ลุยงานเพื่อคนนาทอน....นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|