![👩🦼](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f469_200d_1f9bc.png) วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 (เมื่อวานนี้)
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน และทีมกู้ชีพ อบต.นาทอน นำผู้สูงอายุที่ป่วยติดเตียง ในพื้นที่หมู่ที่ 1 บ้านนาทอน เข้าพบแพทย์และประสานกับโรงพยาบาลทุ่งหว้าเพื่อตรวจร่างกาย และพิจารณาออกหนังสือรับรองความพิการ เพื่อทำบัตรคนพิการในทันที
#ความเดือนร้อนของท่าน เป็นงานที่เร่งด่วนสำหรับเราเสมอ....นายกหมี![🧡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfd/1/16/1f9e1.png) ![🧡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfd/1/16/1f9e1.png)
|