วันอังคารที่ 31 มกราคม 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายแสละ หมัดโส๊ะ เจ้าหน้าที่ป้องก้นและบรรเทาสาธารณภัยอบต.นาทอน ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินการขุดลอกคูระบายน้ำถนนทางหลวงสาย ละงู -ทุ่งหว้า บริเวณหมู่ทึ่ 8 บ้านทุ่งใหญ่ เพื่อป้องกันน้ำท่วมและแก้ไขปัญหาความปัญหาความเดือดร้อนให้กับพี่น้องประชาชนในพื้นที่ โดยได้รับความอนุเคราะห์เครื่องจักรกลจากแขวงทางหลวงสตูล![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณแขวงทางหลวงสตูล..ที่อนุเคราะห์เครื่องจักร![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ใจถึง พึ่งได้ พร้อมแก้ไขปัญหา ....นายกหมี ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|