ประชุมคณะกรรมการจัดทำร่างข้อบัญญัติการจัดการสิ่งปฎิกูลและขยะมูลฝอย พ.ศ. 2565
วันที่ 31 มกราคม 2566 เวลา 13.30 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เป็นประธาน ในการประชุมคณะกรรมการจัดทำร่างข้อบัญญัติการจัดการสิ่งปฏิกูลและขยะมูลฝอย พ.ศ. 2565 ตามที่องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ได้มีการจัดประชุมคณะกรรมการฯ และจัดประชาคมสร้างความเข้าใจในการคัดแยกขยะมูลฝอยจากต้นทาง โดยคณะกรรมการฯได้พิจารณาและมีมติเห็นชอบร่างข้อบัญญัติการจัดการสิ่งปฎิกูลและขยะมูลฝอย เสนอต่อผู้บริหารและขอความเห็นชอบจากสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ต่อไป![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png) ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมประชุมทุกท่าน![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png) ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
#สำนักปลัด อบต.นาทอน
|